Gada nau'in T da gada ta yau da kullun, gada na ƙayyadaddun tsari daban-daban

Gada nau'in Tgabaɗaya yana nufin gadar tsani, wato gadar tsani, gadar ta yau da kullun tana nufin gadar trough, wato gadar tire marar ramuka. Tsarin gada ya kasu kashi nau'in trough, nau'in tire, nau'in tsani da tsarin hanyar sadarwa, da dai sauransu, akwai ƙayyadaddun ƙayyadaddun gada da yawa, ƙayyadaddun abubuwan da aka saba amfani da su sune 100*50mm, 200*100mm, da dai sauransu. An taƙaita abubuwan ilimi masu dacewa kamar haka:

1. Gadar tsani

Lokacin tattara jerin ɗagawa na tsani na gadar gada, cika: suna + tsawo H+ tsayin hannu L, alal misali: ta hanyar waya mai ɗaukar hoto biyu, ƙayyadaddun H = 2000mm, L = 360mm (ta hanyar rataye rataye tsoho giciye hannun tsayi = Ramin tsawo + 60mm). The kwanciya tsari na tsani na USB gada hada da tsare-tsaren layout, gada abu dubawa, goyon baya da kuma rataye selection da kuma aiki, rami ajiyar, roba sakawa, kwance gada kwanciya, a tsaye gada kwanciya, waje gada kwanciya, gada a haɗa tare da kwalaye da kabad, kayan aiki, gada grounding, gada diyya da gada alama.

tsanin kebul1

2. Babban gada

Bakin bango na gadar igiyar igiyar ruwa ya kasu kashi a kwance da tsaye tare da bangon. An zaɓi maƙallan JY-TB102 don kwanciya a kwance tare da bango, kuma an zaɓi maƙallan JY-TB105 don shimfiɗa bango a tsaye. A lokacin da a kwance shigarwa na trough na USB gada, da hankali ya kamata a biya don kauce wa kewaye gine-gine, don kauce wa kewaye da iskar gas da ruwa lalata da kuma m jiki lalacewa, amma kuma don tabbatar da cewa aminci lodi ya isa don kauce wa faruwa na alaka hatsarori. Hakanan akwai buƙatu da ƙayyadaddun bayanai a wannan fannin a cikin ƙa'idodin gada.

igiyar igiya 6

3. Ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsarin gada

Ƙananan ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da aka saba amfani da sutiren kebulne 50 * 25mm, 60 * 25mm, 60 * 40mm, 60 * 50mm, 80 * 40mm, 80 * 50mm, 80 * 60mm, 100 * 50mm, 100 * 60mm, 100 * 80mm, da dai sauransu Wani lokaci hudu kanti bayani dalla-dalla na wani kanti. na USB gada sun bambanta, wanda ke buƙatar injiniyoyin lantarki don yin cikakken jerin siye bisa ga buƙatun da zane, sabõda haka, gada manufacturer iya samar da m na USB gada kayayyakin ga abokan ciniki a cikin lokaci.

4. Tsarin gada

Dangane da nau'in tsarin, ana iya raba gadar zuwa gada mai ruwa, gadar tire, gadar tsani, gadar raga da sauransu. Daban-daban nau'ikan tsarin rufe gada da aikin watsar da zafi ba iri ɗaya bane. Bracket da bracket hannu yana ɗaya daga cikin manyan sassan gadar kebul, tare da tsari mai sauƙi, ƙarfi mai ƙarfi, ƙarancin farashi. Idan gadar kebul na buƙatar ɗaukar nauyi mai nauyi mai nau'i-nau'i daban-daban, ya kamata a ɗora ta biyu.

 igiyoyi

5. Gada abu

Lokacin da tire da tsani da gadar kebul ɗin ke shimfidawa ba kayan da ba na galvanized ba ne, iyakar biyun farantin haɗin tsakiyar gadar ya kamata su ɗauki yankin giciye> = murabba'in murabba'in mita 4 na haɗin haɗin ginin jan karfe. Tsarin shimfida tire na USB ya haɗa da shimfidar tsari, duba kayan gada, tallafi da zaɓi da sarrafa hanger, ajiyar rami, matsayi na roba, shimfiɗar tire na USB a kwance, a tsaye.tiren kebulkwanciya, waje na USB tire kwanciya, gada da akwatin hukuma, kayan haɗi, gada grounding, gada diyya da gada alama.

20230203 dubawa-kebul-tsani

Idan kuna sha'awar wannan samfurin, zaku iya danna kusurwar dama ta ƙasa, za mu tuntuɓar ku da wuri-wuri.

 


Lokacin aikawa: Maris 24-2023